LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdatructiep.tv – Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai các giải đấu:  Ngoại Hạng Anh, C1, C2, TBN…được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, tỷ lệ kèo bóng đá (Châu Á, Châu Âu, Tài Xỉu) của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Để thuận tiện giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất, chúng tôi thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới).

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Giao Hữu CLB

14:30 FK Minsk vs Bate Borisov Hoãn
15:00 Kamaz vs Chernomorets N. -
17:00 SK Lisen vs Jihlava -
18:00 Nomme Kalju vs FK Liepaja Hoãn
18:59 Tukums/Salaspils vs Banga Hoãn
18:59 Rodina Moscow vs Abdysh-Ata Kant -
21:00 Alania Vla vs Chernomorets N. -
21:00 CSKA Moscow vs Din. Moscow -
21:00 Rostov vs Lok. Moscow -
21:00 Viking vs Tromso -
22:00 Haugesund vs Bryne -
22:30 Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Chrudim -

Lịch Ngoại Hạng Anh

22:00 Brighton vs Everton -
22:00 Aston Villa vs Nottingham Forest -
22:00 Crystal Palace vs Burnley -
22:00 Man Utd vs Fulham -
00:30 Bournemouth vs Man City -
03:00 Arsenal vs Newcastle -

Lịch Hạng Nhất Anh

19:30 Hull City vs West Brom -
22:00 Blackburn Rovers vs Norwich -
22:00 Cardiff City vs Stoke City -
22:00 Ipswich vs Birmingham -
22:00 Middlesbrough vs Plymouth Argyle -
22:00 QPR vs Rotherham Utd -
22:00 Sheffield Wed. vs Bristol City -
22:00 Southampton vs Millwall -
22:00 Sunderland vs Swansea City -
22:00 Watford vs Huddersfield -

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Granada vs Valencia Hoãn
22:15 Barcelona vs Getafe -
00:30 Alaves vs Mallorca -
03:00 Almeria vs Atletico Madrid -

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

22:15 Racing Santander vs Leganes -
00:30 Villarreal B vs Zaragoza -
00:30 Eibar vs Espanyol -
03:00 Levante vs Andorra FC Hoãn

Lịch VĐQG Italia

21:00 Sassuolo vs Empoli -
00:00 Salernitana vs Monza -
02:45 Genoa vs Udinese -

Lịch Hạng 2 Italia

20:00 Alto Adige vs Bari -
20:00 Feralpisalo vs Ascoli -
20:00 Brescia vs Reggiana -
20:00 Cittadella vs Catanzaro -
20:00 Cremonese vs Palermo -
22:15 Como vs Parma -
22:15 Pisa vs Venezia -
22:15 Ternana vs Lecco -

Lịch VĐQG Đức

21:30 Union Berlin vs Heidenheim -
21:30 Wer.Bremen vs Darmstadt -
21:30 M.gladbach vs Bochum -
21:30 Stuttgart vs FC Koln -
00:30 Bayern Munich vs Leipzig -

Lịch Hạng 2 Đức

19:00 Ein.Braunschweig vs Hertha Berlin -
19:00 Kaiserslautern vs Karlsruher -
19:00 Osnabruck vs Hannover 96 -
02:30 Magdeburg vs Schalke 04 -

Lịch VĐQG Pháp

23:00 Lorient vs Nantes -
03:00 Strasbourg vs Stade Brestois -

Lịch Hạng 2 Pháp

21:00 Saint Etienne vs Annecy FC -
01:00 Concarneau vs Stade Lavallois -
01:00 Quevilly vs Paris FC -
01:00 Ajaccio vs Amiens -
01:00 Auxerre vs SC Bastia -
01:00 Bordeaux vs Guingamp -
01:00 Grenoble vs Pau FC -
01:00 Troyes vs Dunkerque -
01:00 Valenciennes vs Rodez -

Lịch VĐQG Scotland

22:00 St. Mirren vs St. Johnstone -
22:00 Ross County vs Livingston -
22:00 Hibernian vs Dundee -
22:00 Kilmarnock vs Aberdeen -
22:00 Rangers vs Hearts -

Lịch VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 SC Farense vs Moreirense -
01:00 CD Estrela vs Chaves -
03:30 Vitoria Guimaraes vs Casa Pia AC -

Lịch VĐQG Hà Lan

00:45 RKC Waalwijk vs Fortuna Sittard -
02:00 Zwolle vs PSV Eindhoven -
03:00 NEC Nijmegen vs Sparta Rotterdam -

Lịch VĐQG Armenia

20:00 Ararat Y vs West Armenia -

Lịch VĐQG Azerbaijan

45' Turan Tovuz vs Neftchi Baku -
20:30 Səbail FK vs Sabah FK -

Lịch VĐQG Ba Lan

21:00 Jagiellonia vs Ruch Chorzow -
23:30 Lech Poznan vs Slask Wroclaw -
02:00 Stal Mielec vs Rakow Czestochowa -

Lịch VĐQG Bosnia

19:00 Zvijezda Bijeljina vs Sarajevo -
22:00 Velez Mostar vs Borac Banja Luka -

Lịch VĐQG Bulgaria

45' Lok. Plovdiv vs Hebar Pazardzhik -
20:15 Cherno More vs Cska Sofia -
22:45 Levski Sofia vs Arda Kardzhali -

Lịch VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Linfield vs Ballymena Utd -
22:00 Dungannon Swi. vs Cliftonville -
22:00 Loughgall vs Carrick Rangers -
22:00 Newry City vs Coleraine -
22:00 Crusaders Belfast vs Glenavon -

Lịch VĐQG Macedonia

20:00 FC Struga vs Shkupi -

Lịch VĐQG Bỉ

22:00 RWD Molenbeek vs OH Leuven -
00:15 Sint Truiden vs Westerlo -
02:45 KV Mechelen vs Kortrijk -

Lịch VĐQG Croatia

21:00 NK Varazdin vs Hajduk Split -
23:10 Istra 1961 vs Rudes Zagreb -

Lịch VĐQG Hungary

15' Zalaegerzseg vs Kecskemeti -
21:00 Diosgyori vs MOL Fehervar FC -
23:30 Debreceni vs Puskas Akademia -

Lịch VĐQG Hy Lạp

00:00 Lamia FC vs AEK Athens -
00:30 Panserraikos vs Atromitos -

Lịch VĐQG Ireland

02:45 Sligo Rovers vs Derry City -

Lịch VĐQG Israel

20:00 Maccabi P.Tikva vs Hapoel Tel Aviv -
22:30 Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin -
23:30 Hapoel Hadera vs Hapoel Jerusalem -
00:30 Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya -
01:00 Maccabi TA vs Hap. Beer Sheva -

Lịch VĐQG Luxembourg

23:00 Jeunesse Esch vs Racing Union -

Lịch VĐQG Malta

20:00 Balzan vs Hibernians Paola -
22:15 Mosta vs Birkirkara -

Lịch VĐQG Montenegro

20:00 Mladost Donja vs Mornar Bar -
20:00 Rudar vs Buducnost -
20:30 FK Jerezo vs Jedinstvo -
21:00 Sutjeska vs Arsenal Tivat -
22:00 Decic Tuzi vs OFK Petrovac -

Lịch VĐQG Romania

19:00 UTA Arad vs Petrolul Ploiesti -
22:00 Farul Constanta vs Otelul Galati -
01:00 Politehnica Iasi vs Rapid Bucuresti -

Lịch VĐQG Serbia

19:45 Radnik Surdulica vs FK Partizan -
22:00 Crvena Zvezda vs Cukaricki Belgrade -
00:30 Zeleznicar Pancevo vs Backa Topola -

Lịch VĐQG Slovakia

21:00 Spartak Trnava vs Dukla BB -
21:00 MSK Zilina vs Zemplin Michalovce -
21:00 Zlate Moravce vs Ruzomberok -

Lịch VĐQG Slovenia

23:30 Aluminij vs O.Ljubljana -

Lịch VĐQG Séc

21:00 Banik Ostrava vs Bohemians 1905 -
21:00 Hradec Kralove vs Mlada Boleslav -
21:00 Slovan Liberec vs Jablonec -
21:00 Teplice vs MFk Karvina -
00:00 Vik.Plzen vs Zlin -

Lịch VĐQG Síp

21:30 Ethnikos Achnas vs Karmiotissa Pol. -
23:00 AEL Limassol vs AE Zakakiou -
00:00 Nea Salamina vs Othellos Athienou -

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

51' Kayserispor vs Ankaragucu -
20:00 Gaziantep B.B vs Istanbul BB -
23:00 Konyaspor vs Hatayspor -
23:00 Fenerbahce vs Kasimpasa -

Lịch VĐQG Thụy Sỹ

00:00 St. Gallen vs Stade L. Ouchy -
00:00 Yverdon vs Basel -
02:30 Grasshoppers vs Luzern -

Lịch VĐQG Wales

19:15 Pontypridd Town vs Colwyn Bay -
21:30 Newtown AFC vs Bala Town -
00:15 Connah's QN vs Cardiff Metropolitan -

Lịch VĐQG Áo

23:00 RB Salzburg vs Aust Lustenau -
23:00 Lask vs Wolfsberger AC -
23:00 SCR Altach vs Hartberg -

Lịch VĐQG Australia

13:30 Sydney FC vs Melbourne City -
15:45 Adelaide Utd vs WS Wanderers -
45' Perth Glory vs Wellington Phoenix -

Lịch VĐQG Nhật Bản

11:00 Jubilo Iwata vs Vissel Kobe -
12:00 Avispa Fukuoka vs Consa. Sapporo -
12:00 Sagan Tosu vs Alb. Niigata (JPN) -
13:00 Cerezo Osaka vs FC Tokyo -
13:00 Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro. -
13:00 Machida Zelvia vs Gamba Osaka -

Lịch VĐQG Arập Xeut

21:00 Al Tai vs Al Ahli (KSA) -
00:00 Hazm vs Al Khaleej(KSA) -

Lịch VĐQG Hồng Kông

14:00 HK Ranger vs North District -
14:00 Lee Man FC vs Tai Po -

Lịch VĐQG Indonesia

15:00 Persis Solo FC vs Persik Kediri -
19:00 PSM Makassar vs Bali United Pusam -

Lịch VĐQG Jordan

21:00 Ma'an SC vs Jalil Club -
23:30 S.Al.Ordon vs Sheikh Hussein -

Lịch VĐQG Qatar

22:00 Qatar SC vs Umm salal -
00:00 Markhiya SC vs Muaither SC -
00:00 Al Garrafa vs Ahli Doha -

Lịch VĐQG Thái Lan

40' Buriram Utd vs Police Tero FC -
15' Prachuap FC vs Khonkaen Utd -
19:00 Port FC vs Trat FC -
20:00 Chiangrai Utd vs Lamphun Warrior -

Lịch VĐQG UAE

20:30 Hatta vs Khorfakkan -
20:30 Emirates Club vs Al Wasl -
23:00 Al Sharjah vs Ittihad Kalba -
23:00 Al Jazira vs Al Nasr (UAE) -

Lịch VĐQG Việt Nam

44' Bình Định vs Nam Định -
19:15 Hà Nội FC vs TP.HCM -

Lịch VĐQG Ấn Độ

14' Odisha vs Mohun Bagan -
21:00 Bengaluru vs Hyderabad -

Lịch VĐQG Argentina

03:00 Independiente vs Racing Club -
05:30 Belgrano vs Talleres Cordoba -
05:30 CA Huracan vs San Lorenzo -
08:00 Sarmiento Junin vs Barracas Central -
08:00 Union Santa Fe vs Ind.Rivadavia -

Lịch VĐQG Bolivia

02:00 San Antonio (BOL) vs Univ de Vinto -
04:30 CD Guabira vs Real Santa Cruz -

Lịch VĐQG Chi Lê

04:00 Palestino vs Cobreloa -
04:00 Univ. de Chile vs Audax Italiano -

Lịch VĐQG Colombia

06:10 Alianza Petrolera vs Inde.Medellin -
08:20 Patriotas vs Millonarios -

Lịch VĐQG Ecuador

00:00 SD Aucas vs Tecnico Uni. -
00:00 Libertad (ECU) vs Catolica Quito -
05:00 Independiente JT vs Barcelona SC -

Lịch VĐQG Paraguay

04:15 2 de Mayo vs Nacional(PAR) -
06:45 Cerro Porteno vs Sol de America -

Lịch VĐQG Peru

03:00 Sport Boys vs Cusco FC -
03:00 UTC Cajamarca vs Universitario -
05:30 Melgar vs DU Comercio -
06:15 Carlos A. Mannucci vs Sporting Cristal -

Lịch VĐQG Uruguay

03:00 Boston River vs Danubio -
06:00 CA Penarol vs Miramar Misiones -

Lịch VĐQG Venezuela

02:00 Dep.Guaira vs Puerto Cabello -
04:45 Estu.Merida vs Caracas -
07:30 Zamora Barinas vs Rayo Zuliano -

Lịch VĐQG Mỹ

02:07 Columbus Crew vs Atlanta United -
04:37 Los Angeles FC vs Seattle Sounders -
07:37 D.C. Utd vs New England -
07:37 Charlotte FC vs New York City -
07:37 Orlando City vs CF Montreal -
07:37 Philadelphia Union vs Chicago Fire -
08:37 Dallas vs San Jose EQ -
08:37 Houston Dynamo vs Sporting Kansas -
08:37 Austin FC vs Minnesota Utd -
08:37 St. Louis City SC vs Real Salt Lake -
10:37 Portland Timbers vs Colorado Rapids -

Lịch VĐQG Mexico

06:00 Club Leon vs San Luis -
08:00 Tigres UANL vs Atlas -
08:05 Chivas Guad. vs Pumas UNAM -
10:00 Club America vs Cruz Azul -

Lịch VĐQG Costa Rica

04:00 Guanacasteca vs Dep. Saprissa -
07:00 San Carlos vs Puntarenas -
07:00 Alajuelense vs Herediano -

Lịch VĐQG Algeria

22:00 JS Kabylie vs USM Khenchela -
22:00 MC El Bayadh vs MC Alger -
22:45 CS Constantine vs ASO Chlef -
22:45 MC Oran vs US Souf -

Lịch C1 Châu Phi

20:00 Jwaneng Galaxy vs Wydad Casablanca -
20:00 TP Mazembe vs Pyramids FC -
23:00 Nouadhibou vs Mamelodi Sun. -
23:00 Young Africans vs CR Belouizdad -
02:00 Etoile Sahel Sousse vs Esperanse ST -

Lịch Hạng Nhất Scotland

22:00 Greenock Morton vs Airdrieonians -
22:00 Arbroath vs Inverness C.T. -
22:00 Ayr Utd vs Raith Rovers -
22:00 Dundee Utd vs Queen's Park -

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

42' Tondela vs Uniao Leiria -
21:00 Santa Clara vs UD Oliveirense -
22:30 Porto B vs Leixoes -
22:30 Nacional Madeira vs Penafiel -
01:00 Benfica B vs Vilaverdense SC -

Lịch Hạng 2 Ba Lan

18:40 Podbeskidzie vs Odra Opole -
21:00 Wisla Plock vs Katowice -
23:30 Motor Lublin vs Nieciecza -

Lịch Hạng 2 Bỉ

22:00 Anderlecht II vs Dender -
02:00 RFC Liege vs Standard Liege II -
02:00 Oostende vs Club Brugge II -

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

57' Bandirmaspor vs Umraniyespor -
20:00 Corum FK vs Bodrumspor SK -
23:00 Adanaspor vs Goztepe -

Lịch Hạng 2 Thụy Sỹ

00:00 Baden vs Stade Nyonnais -
00:00 Bellinzona vs Vaduz -

Lịch Hạng 2 Áo

20:30 Grazer AK vs Dornbirn -
20:30 Sturm Graz II vs First Vienna -
20:30 SW Bregenz vs SKU Amstetten -

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

19:00 Aalborg BK vs Sonderjyske -
21:00 B93 Kobenhavn vs Naestved BK -

Lịch Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Fujieda MYFC vs V-Varen Nagasaki -
12:00 Yokohama FC vs Renofa Yamaguchi -
12:00 Mito Hollyhock vs Iwaki FC -
10:50 Ehime FC vs Blaublitz Akita -

Lịch Hạng Nhất QG

15:00 Thừa Thiên Huế vs Bình Phước -

Lịch Hạng 2 Argentina

03:00 Almirante Brown vs Estudiantes Rio Cuarto Hoãn
03:00 Defensores Unidos vs CA Mitre Salta -
03:00 Almagro vs Brown de Adrogue -
03:00 Deportivo Madryn vs Gimnasia y Tiro -
04:00 Deportivo Maipu vs San Martin SJ -
04:00 San Martin SJ vs Alvarado MDP Hoãn
07:45 Ferro Carril Oeste vs Arsenal Sarandi -

Lịch Hạng 2 Chi Lê

22:00 Antofagasta vs La Serena -
04:00 CD Magallanes vs Rangers Talca -
06:30 Deportes Santa Cruz vs Barnechea -

Lịch Hạng 2 Colombia

03:30 Orsomarso vs Cucuta -

Lịch Liên Đoàn Iceland

44' Valur Rey. vs Fram Rey. -
18:30 Hafnarfjordur vs Keflavik Hoãn
20:00 Fylkir vs IR Reykjavik -
21:00 IA Akranes vs Dalvik/Reynir -
21:00 Trottur Rey. vs Vestmannaeyjar -
22:00 HK Kopavogur vs Thor Akureyri -
22:00 Vikingur Rey. vs KA Akureyri -
23:00 UMF Grindavik vs Vestri -

Lịch Liên Đoàn Phần Lan

60' EIF Ekenas vs Gnistan -
19:45 Seinajoen JK vs Ilves Tampere -
20:00 KuPS vs AC Oulu -
23:00 VPS Vaasa vs Haka -

Lịch Cúp Thụy Điển

19:00 Varbergs BoIS vs Osters -
19:00 Orgryte vs Elfsborg -
19:00 Degerfors IF vs GAIS -
19:00 Lulea vs Malmo -
21:00 Orebro vs Kalmar -
21:15 AIK Solna vs Gefle IF -

Lịch Giao Hữu BD Nữ

15:00 Nga U19 Nữ vs Serbia U19 Nữ -
15:00 Kosovo Nữ vs Estonia Nữ -
17:00 Ba Lan U19 Nữ vs Áo U19 Nữ Hoãn
42' Na Uy U19 Nữ vs Italia U19 Nữ -
18:59 Algeria Nữ vs Burkina Faso Nữ -
19:00 B.D.Nha U19 Nữ vs Hungary U19 Nữ -
19:00 Wales U19 Nữ vs Scotland U19 Nữ -
20:00 Thụy Điển U19 Nữ vs Đan Mạch U19 Nữ -
20:05 Philippines Nữ vs Scotland Nữ -
20:30 Thụy Sỹ U17 Nữ vs Đức U17 Nữ -
20:30 Ấn Độ Nữ vs Hồng Kông Nữ -
22:00 Anh U19 Nữ vs Pháp U19 Nữ -
01:00 Séc Nữ vs Hàn Quốc Nữ -
01:00 Hà Lan U19 Nữ vs Đức U19 Nữ -
01:30 Slovenia Nữ vs Phần Lan Nữ -
03:00 Bolivia Nữ vs Peru Nữ -
05:00 Uruguay Nữ vs Ecuador Nữ -

Lịch League One

19:00 Cambridge Utd vs Peterborough Utd -
22:00 Blackpool vs Bolton -
22:00 Bristol Rovers vs Carlisle -
22:00 Exeter City vs Fleetwood Town -
22:00 Barnsley vs Derby County -
22:00 Burton Albion vs Northampton -
22:00 Charlton Athletic vs Portsmouth -
22:00 Oxford Utd vs Leyton Orient -
22:00 Port Vale vs Lincoln -
22:00 Reading vs Shrewsbury -
22:00 Stevenage vs Wycombe -

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha

22:00 San Fernando vs Atletico Madrid B -
22:00 Celta Vigo II vs Sestao -
22:00 Sabadell vs Real Union -
22:00 Real Madrid B vs Murcia -
00:00 Rayo Majada. vs Cornella -
00:00 SD Ponferradina vs Real Sociedad B -
00:00 Alcoyano vs Malaga -
02:00 SD Tarazona vs Salamanca -
02:00 SD Logrones vs CD Arenteiro -

Lịch Hạng 3 Italia

22:15 Taranto vs Catania -
22:15 Ancona vs Rimini -
22:15 Pescara vs Luchese -
00:30 Pergolettese vs Pro Vercelli -
00:30 Recanatese vs Pesaro -
00:30 Pro Sesto vs AC Trento -
00:30 Padova vs ArzignanoChiampo -
00:30 Alessandria vs Albinoleffe -

Lịch Hạng 3 Đức

20:00 SSV Ulm vs Ingolstadt -
20:00 Vik.Koln vs Sandhausen -
20:00 Jahn Regensburg vs Erzgebirge Aue -
20:00 Dynamo Dresden vs Essen -
20:00 Unterhaching vs B.Dortmund II -
22:30 Verl vs Munchen 1860 -

Lịch Hạng 2 Scotland

22:00 Cove Rangers vs Annan Athletic -
22:00 Kelty Hearts vs Falkirk -
22:00 Hamilton vs Alloa Athletic -
22:00 Stirling Albion vs Edinburgh City -
00:30 Queen of South vs Montrose -

Lịch Aus New South Wales

12:30 Sutherland Sharks vs Spirit FC -
13:00 Sydney Olympic vs St George City -
15:00 Hills Brumbies vs WS Wanderers U21 -
15:00 St George Saints vs Blacktown City -

Lịch Aus Queensland

13:30 SC Wanderers vs Gold Coast Utd -
14:30 Brisbane Roar U21 vs Brisbane City -
15:15 Rochedale Rovers vs Redlands Utd -
15:30 Peninsula Power vs Queensland Lion -

Lịch Aus South Sup.League

11:30 Adelaide Raiders vs Croydon Kings -
12:30 Adelaide City vs SA Panthers -
12:30 Adelaide Utd U21 vs Campbelltown City -
13:30 Adelaide Comets vs Adelaide Olympic -

Lịch Aus Victoria

14:00 Port Melbourne vs Moreland City SC -
15:00 Dandenong Th. vs Heidelberg Utd -

Lịch Hạng 3 Nhật Bản

12:00 Nara Club vs Ryukyu -
12:00 Omiya Ardija vs Vanraure Hachinohe -
12:00 Giravanz Kita. vs Sagamihara -
13:00 FC Gifu vs Fukushima Utd -

Lịch Brazil Mineiro

02:00 Villa Nova/MG vs Tombense FC/MG -
02:00 Ipatinga/MG vs Democrata-GV/MG -
02:30 America/MG vs Atl. Mineiro/MG -
03:00 Uberlandia/MG vs Athletic Club/MG -

Lịch Brazil Carioca

02:00 Audax Rio/RJ vs Botafogo/RJ -
03:30 Vasco DG/RJ vs Volta Redonda/RJ -
04:30 Portuguesa/RJ vs Nova Iguacu/RJ -

Lịch Brazil Gaucho

02:30 Brasil Pelotas/RS vs Juventude/RS -
02:30 Caxias/RS vs Avenida/RS -
05:00 Guarany/RS vs Sao Luiz/RS -

Lịch Brazil Paulista

02:00 Novorizontino/SP vs Agua Santa/SP -
02:00 Ituano/SP vs Bragantino/SP -
04:00 Santo Andre/SP vs Inter Limeira/SP -
04:00 Palmeiras/SP vs Mirassol/SP -

Lịch League Two

22:00 Stockport vs Swindon -
22:00 Notts County vs Crewe Alexandra -
22:00 Harrogate Town vs Walsall -
22:00 Accrington vs Crawley Town -
22:00 Morecambe vs Grimsby -
22:00 Milton Keynes Dons vs Newport -
22:00 Forest Green vs Tranmere Rovers -
22:00 Barrow vs Bradford City -
22:00 Sutton Utd vs Colchester Utd -
22:00 Doncaster Rovers vs Wimbledon -
22:00 Gillingham vs Wrexham -
22:00 Mansfield vs Salford City -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc

43' Teutonia Ottensen vs Holstein Kiel II -
19:00 Weiche Flensburg vs Hannover II -
19:00 Hamburger II vs Oldenburg 1897 Hoãn
19:00 Phonix Lubeck vs TuS BW Lohne -
21:00 Meppen vs SSV Jeddeloh -

Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria

20:00 Buchbach vs Ein.Bamberg -
20:00 Schweinfurt vs DJK Vilzing -
20:00 Turkgucu-Ataspor vs TSV Aubstadt -

Lịch Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00 Luckenwalde vs CZ Jena -
19:00 E.Cottbus vs Berlin AK 07 -
20:00 Hansa Rostock II vs Zwickau -
22:00 RW Erfurt vs VSG Altglienicke -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 TSG Balingen vs TSV Steinbach -
20:00 Barockstadt FL vs SGV Freiberg -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Rodinghausen vs Schalke 04 II -
20:00 FC Koln II vs M.gladbach II -
20:00 Wiedenbruck vs FC Bocholt -
20:00 Wegberg-Beeck vs Wuppertaler -
20:00 Lippstadt vs Fortuna Koln -
20:00 A.Aachen vs Gutersloh -

Lịch VL Olympic nữ KV Châu Á

16:00 Uzbekistan Nữ vs Australia Nữ -
20:00 Triều Tiên Nữ vs Nhật Bản Nữ -

Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

85' Bắc Ireland U17 Nữ vs Luxembourg U17 Nữ -
44' B.D.Nha U17 Nữ vs Kosovo U17 Nữ -
23:00 Phần Lan U17 Nữ vs Iceland U17 Nữ -

Lịch Cúp Tây Á Nữ

21:00 Syria Nữ vs Iraq Nữ -
00:00 Palestine Nữ vs Nepal Nữ -

Lịch Concacaf Gold Cup Nữ

06:30 Puerto Rico Nữ vs Panama Nữ -
09:15 Colombia Nữ vs Brazil Nữ -
XEM THÊM
Đối tác:tỷ số bóng đá hôm nay - kqbd | kết quả bóng đá trực tuyến | 188bet | 8888bong | 188bet | Hi889 Link Hi88 | qh88 | đăng ký qh88 | uw88 vnd | Trang Chủ ST666 | xổ số qh88 | clanlib.org | sunwin | sunwin