LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdatructiep.tv – Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai các giải đấu:  Ngoại Hạng Anh, C1, C2, TBN…được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, tỷ lệ kèo bóng đá (Châu Á, Châu Âu, Tài Xỉu) của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Để thuận tiện giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất, chúng tôi thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới).

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Giao Hữu CLB

17:59 Baltika vs Din. Moscow -
17:59 Arsenal-Tula vs FK Kyzylzhar -

Lịch Ngoại Hạng Anh

03:00 Chelsea vs Tottenham Hoãn

Lịch Hạng Nhất Anh

02:45 Coventry vs Preston North End -
03:00 Leeds Utd vs Leicester City -

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

03:00 Real Sociedad vs Villarreal -

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

02:30 Valladolid vs Real Oviedo -

Lịch VĐQG Italia

02:45 Bologna vs Verona -

Lịch Hạng 2 Italia

02:30 Cosenza vs Sampdoria -

Lịch VĐQG Đức

02:30 B.Leverkusen vs Mainz -

Lịch Hạng 2 Đức

00:30 Holstein Kiel vs St. Pauli -
00:30 Wehen vs Paderborn 07 -

Lịch VĐQG Pháp

03:00 Metz vs Lyon -

Lịch VĐQG Bồ Đào Nha

03:15 Arouca vs Famalicao -

Lịch VĐQG Hà Lan

02:00 Utrecht vs Heracles Almelo -

Lịch VĐQG Armenia

18:00 Alashkert vs Van Yerevan -
21:00 Ararat-Armenia vs Pyunik -

Lịch VĐQG Azerbaijan

20:00 Kapaz vs Gabala FC -

Lịch VĐQG Ba Lan

00:00 Piast Gliwice vs Cracovia Krakow -
02:30 Pogon Szczecin vs LKS Lodz -

Lịch VĐQG Bulgaria

20:00 Botev Vratsa vs Pirin Blagoevgrad -
22:30 Botev Plovdiv vs Etar -

Lịch VĐQG Bắc Ai Len

02:45 Larne vs Glentoran -

Lịch VĐQG Bỉ

02:45 Charleroi vs Genk -

Lịch VĐQG Croatia

23:00 Lok. Zagreb vs NK Osijek -

Lịch VĐQG Ireland

02:45 Drogheda Utd vs Waterford Utd -
02:45 Shelbourne vs Shamrock Rovers -
02:45 Dundalk vs Galway -
02:45 St. Patrick's vs Bohemians -

Lịch VĐQG Romania

22:00 Hermannstadt vs FC U Craiova 1948 -
01:00 CFR Cluj vs Dinamo Bucuresti -

Lịch VĐQG Serbia

23:00 IMT Novi Beograd vs Radnicki Nis -

Lịch VĐQG Slovakia

23:30 FC Kosice vs Skalica -

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 Samsunspor vs Rizespor -

Lịch VĐQG Ukraina

20:30 LNZ Cherkasy vs Kryvbas -

Lịch VĐQG Wales

02:45 Barry Town vs Haverfordwest -
02:45 Penybont vs Aberystwyth -
02:45 Caernarfon Town vs The New Saints -

Lịch VĐQG Đan Mạch

01:00 Randers vs Lyngby -

Lịch VĐQG Australia

15:45 Brisbane Roar vs Western United -

Lịch VĐQG Nhật Bản

12:00 Sanf Hiroshima vs Urawa Red -
16:00 Nagoya Grampus vs Kashima Antlers -

Lịch VĐQG Arập Xeut

21:00 Al Taawon (KSA) vs Al Akhdood -
21:00 Al Riyadh vs Al Raed -
00:00 Al Fateh vs Dhamak -

Lịch VĐQG Indonesia

15:00 Persita Tangerang vs Persebaya Surabaya -
15:00 PSIS Semarang vs Dewa United -
19:00 Barito Putera vs Persib Bandung -

Lịch VĐQG Oman

20:30 Al Nahda (OMA) vs Al Shabab (OMA) -
20:40 Rustaq Club vs Sur Club -
22:45 Oman Club vs Sohar Club (OMA) -

Lịch VĐQG Qatar

00:30 Al Wakra vs Markhiya SC -
00:30 Ahli Doha vs Umm salal -
00:30 Shamal vs Muaither SC -

Lịch VĐQG Thái Lan

17:00 Bangkok Utd vs Lamphun Warrior -

Lịch VĐQG Việt Nam

17:00 HA Gia Lai vs Quảng Nam -
17:00 SL Nghệ An vs CA Hà Nội -
18:00 HL Hà Tĩnh vs Khánh Hòa -
18:00 Thanh Hóa vs Hải Phòng -
19:15 Viettel vs BCM Bình Dương -

Lịch VĐQG Ấn Độ

21:00 Chennaiyin FC vs Mumbai -

Lịch VĐQG Bolivia

06:00 Inde. Petrolero vs Always Ready -

Lịch VĐQG Chi Lê

04:00 Univ. Catolica(CHL) vs Nublense -
06:30 Coquimbo Unido vs Dep. Copiapo -

Lịch VĐQG Colombia

04:00 Fortaleza vs Boyaca Chico -
06:10 Aguilas Doradas vs Envigado -
08:20 Deportivo Pasto vs Deportivo Cali -

Lịch VĐQG Ecuador

06:00 Orense SC vs Dep.Cuenca -

Lịch VĐQG Peru

03:00 Sport Huancayo vs Alianza Atletico -

Lịch VĐQG Uruguay

05:30 Wanderers vs Racing Club (URU) -

Lịch VĐQG Mexico

07:00 Puebla vs Queretaro -
09:00 Juarez vs Monterrey -
09:00 Necaxa vs Pachuca -

Lịch VĐQG Costa Rica

08:00 Perez Zeledon vs Cartagines -

Lịch VĐQG Algeria

22:00 US Biskra vs NC Magra -
22:00 ES Ben Aknoun vs JS Saoura -

Lịch C1 Châu Phi

23:00 Al Hilal Al Sudani vs Petro de Luanda -
23:00 Medeama SC vs Ahly Cairo -
02:00 ASEC Mimosas vs Simba SC -

Lịch Hạng Nhất Scotland

02:45 Partick Thistle vs Dunfermline -

Lịch Hạng 2 Hà Lan

02:00 Emmen vs Cambuur -
02:00 De Graafschap vs Den Bosch -
02:00 VVV Venlo vs Eindhoven -
02:00 ADO Den Haag vs MVV Maastricht -
02:00 Groningen vs Helmond Sport -
02:00 Willem II vs Roda JC -

Lịch Hạng 2 Ba Lan

00:00 Miedz Legnica vs Polonia Wars. -
02:30 Wisla Krakow vs GKS Tychy -

Lịch Hạng 2 Bỉ

02:00 Beveren vs Deinze -
02:00 Patro Eisden vs Lierse -

Lịch Hạng 2 Ireland

02:45 Cobh Ramblers vs Athlone -
02:45 Kerry FC vs Bray Wanderers -
02:45 UC Dublin vs Treaty United -
02:45 Finn Harps vs Cork City -
02:45 Wexford Youths vs Longford Town -

Lịch Hạng 2 Israel

20:00 Hapoel Acre vs Bnei Yehuda -
20:00 Sektzia Nes Tziona vs HR Letzion -
20:00 Maccabi Herzliya vs Hapoel Afula -
20:00 Ironi Tiberias vs Maccabi K.Jaffa -
20:00 Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Nof HaGalil -

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 Altay vs Giresunspor -

Lịch Hạng 2 Thụy Sỹ

00:30 Schaffhausen vs Sion -
00:30 Neuchatel Xamax vs Thun -
01:15 Wil 1900 vs Aarau -

Lịch Hạng 2 Áo

00:10 Liefering vs Horn -
00:10 Floridsdorfer AC vs Kapfenberg -
00:10 Leoben vs SV Stripfing -
02:30 SV Lafnitz vs St.Polten -

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

01:00 AC Horsens vs Kolding IF -
01:00 Vendsyssel FF vs Hillerod -
01:00 Helsingor vs HB Koge -

Lịch Hạng 2 Colombia

03:30 Real Cartagena vs Bogota FC -
03:30 Atletico vs Llaneros FC -

Lịch Liên Đoàn Iceland

00:30 Afturelding vs Leiknir Rey. -
01:00 Grotta vs Breidablik -

Lịch Liên Đoàn Phần Lan

17:30 Lahti vs IFK Mariehamn -

Lịch Giao Hữu BD Nữ

17:00 Séc U19 Nữ vs Ma Rốc Nữ U20 -
17:00 Pháp U23 Nữ vs Bỉ U23 Nữ -
19:00 Ba Lan U17 Nữ vs Áo U17 Nữ -
22:00 Bỉ U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ -
23:00 Ba Lan Nữ vs Thụy Sỹ Nữ -
00:15 Italia Nữ vs Ireland Nữ -
01:45 Anh Nữ vs Áo Nữ -

Lịch League One

02:45 Wigan vs Cheltenham -

Lịch Hạng 3 Đức

01:00 Preussen Munster vs Duisburg -

Lịch Hạng 3 Pháp

01:30 Nimes vs Villefranche -
01:30 Orleans vs Avranches -
01:30 GOAL FC vs Rouen -
01:30 Marignane vs SO Cholet -
01:30 Epinal vs Niort -
01:30 Versailles vs Chateauroux -
01:30 Red Star 93 vs Le Mans -
01:30 Sochaux vs FC Martigues -

Lịch Aus New South Wales

14:30 Sydney FC U21 vs Manly Utd -

Lịch Aus Victoria

16:00 Green Gully SC vs Manningham Utd -
16:30 Oakleigh Cannons vs Altona Magic SC -

Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

17:30 Ireland U17 Nữ vs Israel U17 Nữ -

Lịch Cúp Tây Á Nữ

20:00 Lebanon Nữ vs Jordan Nữ -
23:00 Arập Xêut Nữ vs Đảo Guam Nữ -

Lịch Concacaf Gold Cup Nữ

06:30 Dominican Nữ vs Mexico Nữ -
09:15 Mỹ Nữ vs Argentina Nữ -
XEM THÊM
Đối tác:tỷ số bóng đá hôm nay - kqbd | kết quả bóng đá trực tuyến | 188bet | 8888bong | 188bet | Hi889 Link Hi88 | qh88 | đăng ký qh88 | uw88 vnd | Trang Chủ ST666 | xổ số qh88 | clanlib.org | sunwin | sunwin