LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdatructiep.tv – Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai các giải đấu:  Ngoại Hạng Anh, C1, C2, TBN…được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, tỷ lệ kèo bóng đá (Châu Á, Châu Âu, Tài Xỉu) của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Để thuận tiện giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất, chúng tôi thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới).

Lịch Bóng Đá

GiờChủTỷ sốKháchTT

Lịch C1 Châu Á

22:00 Shahr Khodrou vs Al Hilal -
22:00 Al Ahli (KSA) vs Al Wehda (UAE) -
01:00 Esteghlal Tehran vs Al Shorta (IRQ) -
01:00 Al Shabab (UAE) vs Pakhtakor -

Lịch Ngoại Hạng Anh

18:00 Southampton vs Tottenham -
20:00 Newcastle vs Brighton -
22:30 Chelsea vs Liverpool -
01:00 Leicester City vs Burnley -

Lịch Hạng Nhất Anh

20:00 Stoke City vs Bristol City -

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

21:00 Huesca vs Cadiz -
23:30 Granada vs Alaves -
23:30 Real Betis vs Valladolid -
02:00 Real Sociedad vs Real Madrid -

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

17:00 Lugo vs Leganes -
21:00 Espanyol vs Mallorca -
23:00 Girona vs UD Logrones Hoãn
23:00 Almeria vs Zaragoza Hoãn
23:15 Cartagena vs Sporting Gijon -
23:15 Albacete vs SD Ponferradina -
01:30 Las Palmas vs Fuenlabrada -

Lịch VĐQG Italia

17:30 Parma vs Napoli -
20:00 Genoa vs Crotone -
23:00 Sassuolo vs Cagliari -
01:45 Juventus vs Sampdoria -

Lịch VĐQG Đức

20:30 Leipzig vs Mainz -
23:00 Wolfsburg vs B.Leverkusen -

Lịch Hạng 2 Đức

18:00 Heidenheim vs Ein.Braunschweig -
18:30 Holstein Kiel vs Paderborn 07 -
18:30 Greuther Furth vs Osnabruck -

Lịch VĐQG Pháp

18:00 Nice vs PSG -
20:00 Stade Brestois vs Lorient -
20:00 Metz vs Stade Reims -
20:00 Montpellier vs Angers -
20:00 Strasbourg vs Dijon -
22:00 Nantes vs Saint Etienne -
02:00 Marseille vs Lille -

Lịch VĐQG Scotland

18:00 Hibernian vs Rangers -
21:00 Aberdeen vs Motherwell -

Lịch VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 Santa Clara vs Maritimo -
00:30 Moreirense vs SC Farense -
03:00 Tondela vs Rio Ave -

Lịch VĐQG Hà Lan

17:15 ADO Den Haag vs Groningen -
19:30 Feyenoord vs Twente -
19:30 Willem II vs Heracles Almelo -
21:45 Ajax vs RKC Waalwijk -

Lịch VĐQG Nga

18:00 Arsenal-Tula vs PFC Sochi -
18:00 Ufa vs CSKA Moscow -
20:30 Rubin Kazan vs Spartak Moscow -
23:00 Lok. Moscow vs FK Tambov -

Lịch VĐQG Azerbaijan

21:00 Zire IK vs Sabah FK -
23:15 Karabakh Agdam vs Neftchi Baku -

Lịch VĐQG Ba Lan

20:00 Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow -
22:30 Lech Poznan vs Warta Poznan -

Lịch VĐQG Belarus

17:00 FK Slutsk vs Bate Borisov -
19:00 Isloch vs Dinamo Minsk -
21:00 Slavia Mozyr vs Shakhter Soligo. -

Lịch VĐQG Bosnia

23:00 Sloboda Tuzla vs Sarajevo -

Lịch VĐQG Bulgaria

22:45 Etar vs Lok. Plovdiv -
00:30 Cska Sofia vs Ludogorets -

Lịch VĐQG Macedonia

20:30 Sileks Kratovo vs Borec Veles -
20:30 Shkupi vs Renova -
20:30 Belasica Strumica vs Pelister -
20:30 Shkendija vs Academy Pandev -

Lịch VĐQG Bỉ

18:30 Zulte-Waregem vs Club Brugge -
21:00 Standard Liege vs Kortrijk -
23:15 Genk vs KV Mechelen -
01:45 Antwerpen vs Eupen -

Lịch VĐQG Croatia

00:00 HNK Rijeka vs Hajduk Split Hoãn
00:05 NK Varazdin vs NK Osijek -

Lịch VĐQG Estonia

19:00 Levadia T. vs Nomme Kalju -
23:00 Flora Tallinn vs Paide Linname. -

Lịch VĐQG Hy Lạp

22:15 Lamia FC vs OFI Creta -
00:30 Volos NFC vs Aris Salonica -

Lịch VĐQG Iceland

21:00 IA Akranes vs Grotta -
00:00 Fylkir vs Hafnarfjordur -
00:00 Stjarnan vs Valur Rey. -
02:15 Breidablik vs KR Reykjavik -
02:15 Vikingur Rey. vs HK Kopavogur -

Lịch VĐQG Ireland

23:00 Cork City vs Dundalk -

Lịch VĐQG Israel

00:15 Hapoel Hadera vs Hap. Beer Sheva -
01:00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa -

Lịch VĐQG Kazakhstan

14:30 Astana vs Shakhter Kar. -
16:45 FK Kyzylzhar vs Kairat Almaty -
19:00 Kaisar Kyzylorda vs Ordabasy -

Lịch VĐQG Latvia

19:00 METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala -
19:00 Tukums/Salaspils vs Jelgava -
19:00 BFC Daugava vs FK Liepaja -
21:00 Rigas Futbola Skola vs Ventspils -
23:00 Riga FC vs Valmiera / BSS -

Lịch VĐQG Luxembourg

21:00 Dudelange vs Fola Esch -
21:00 RM Hamm Benfica vs Progres Niedercorn -

Lịch VĐQG Malta

22:00 Tarxien Rainbows vs Balzan -
22:00 Lija Athletic vs Senglea Athletic -
02:15 Floriana vs Gzira Utd -
02:15 Sliema Wanderers vs Hibernians -

Lịch VĐQG Moldova

20:00 Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe -

Lịch VĐQG Montenegro

23:00 Sutjeska vs Zeta -
00:00 FK Podgorica vs FK Jerezo -
01:00 OFK Titograd vs Iskra Danilo -
01:00 Decic Tuzi vs Rudar -
01:00 OFK Petrovac vs Buducnost -

Lịch VĐQG Na Uy

23:00 Start Kristiansand vs Kristiansund -
23:00 Brann vs Bodo Glimt -
23:00 Sandefjord vs Stromsgodset -
23:00 Rosenborg vs Haugesund -
23:00 Viking vs Aalesund -
01:30 Odd Grenland vs Stabaek -

Lịch VĐQG Phần Lan

17:00 Honka vs Helsinki -
22:30 RoPS Rovaniemi vs KuPS -

Lịch VĐQG Romania

20:30 Botosani vs Aca. Clinceni -
22:45 UTA Arad vs CSMS Politehnica Iasi -
01:30 Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti -

Lịch VĐQG Serbia

21:00 Novi Pazar vs Indija -
21:00 FK Rad vs Javor Ivanjica -
21:00 Spartak Subotica vs Proleter NS -
00:00 Zlatibor Cajetina vs Partizan -
02:00 Crvena Zvezda vs FK Vozdovac -

Lịch VĐQG Slovakia

23:00 MSK Zilina vs Slo. Bratislava -
00:00 Senica vs Dunajska Stred -

Lịch VĐQG Slovenia

21:00 Domzale vs Tabor Sezana -
23:00 Aluminij vs O.Ljubljana -
01:30 Mura vs Gorica -

Lịch VĐQG Séc

20:30 Brno vs Sigma Olomouc -
20:30 Slovan Liberec vs MFk Karvina -
23:00 Sparta Praha vs Zlin -

Lịch VĐQG Síp

22:30 Omonia Nicosia vs AEK Larnaka -
23:30 EN Paralimni vs Apoel FC -
00:30 Anorthosis vs Apollon Limassol -

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Erzurum BB vs Sivasspor -
20:00 Kasimpasa vs Rizespor -
23:00 Istanbul BB vs Galatasaray -
23:00 Gaziantep B.B vs Fatih Karagumruk -

Lịch VĐQG Thụy Sỹ

21:00 St. Gallen vs Sion -
21:00 Lausanne Sports vs Servette -
21:00 Basel vs Vaduz -

Lịch VĐQG Thụy Điển

19:30 AIK Solna vs Hammarby -
19:30 Ostersunds vs Djurgardens -
22:30 Goteborg vs Kalmar -
22:30 Norrkoping vs Malmo -

Lịch VĐQG Ukraina

18:00 Olimpik Donetsk vs FC Mynai -
21:00 Zorya vs Shakhtar Donetsk -
23:30 Rukh Vynnyky vs Kolos Kovalivka -

Lịch VĐQG Wales

20:30 The New Saints vs Cardiff Metropolitan -
20:30 Bala Town vs Cefn Druids AFC -
20:30 Connah's QN vs Penybont -

Lịch VĐQG Áo

19:30 Hartberg vs Wolfsberger AC -
19:30 Admira vs St.Polten -
22:00 Austria Wien vs SV Ried -

Lịch VĐQG Đan Mạch

19:00 Odense BK vs Nordsjaelland -
19:00 Kobenhavn vs Brondby -
21:00 Randers vs Aarhus AGF -
23:00 Vejle vs Sonderjyske -

Lịch VĐQG Nhật Bản

16:00 Oita Trinita vs Yokohama FC -
17:00 Urawa Red vs Kawasaki Fro. -
17:00 FC Tokyo vs Vegalta Sendai -

Lịch VĐQG Hàn Quốc

13:00 Gangwon vs Suwon Bluewings -
13:00 Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju -
13:00 Incheon Utd vs Ulsan Hyundai -
13:00 Pohang Steelers vs Sangju Sangmu -
13:00 FC Seoul vs Daegu -
13:00 Jeonbuk H.Motor vs Busan I'Park -

Lịch VĐQG Hồng Kông

14:00 Guangzhou R&F U19 vs Southern District -

Lịch VĐQG Jordan

23:30 Al Aqaba SC vs Faisaly (JOR) -

Lịch Malay Super League

20:00 Felda United vs Pahang -
20:00 PDRM FA vs Perak FA -
20:00 Melaka FA vs Petaling Jaya City -

Lịch VĐQG Thái Lan

18:00 Trat FC vs Sukhothai -
18:00 Muang Thong Utd vs Samut Prakan City -
19:00 Nakhon Ratch. vs Chiangrai Utd -
19:00 Prachuap FC vs Chonburi -

Lịch VĐQG Uzbekistan

19:00 Buxoro vs Lok. Tashkent -
21:00 Navbahor vs Andijan -

Lịch VĐQG Brazil

02:00 Coritiba/PR vs Vasco DG/RJ -
02:00 Gremio/RS vs Palmeiras/SP -
04:15 Botafogo/RJ vs Santos/SP -
06:30 SC Recife/PE vs Fluminense/RJ -

Lịch VĐQG Colombia

03:15 Deportivo Pasto vs Jag de Cordoba -
05:31 America Cali vs Atl. Bucaramanga -
07:45 Junior Barranquilla vs Rionegro Aguilas -

Lịch VĐQG Ecuador

01:30 Catolica Quito vs Tecnico Uni. -
03:45 Guayaquil City vs Nacional Quito -
06:00 Delfin SC vs Mushuc Runa -

Lịch VĐQG Paraguay

04:00 Guarani CA vs Guairena FC -
06:30 Libertad vs Cerro Porteno -

Lịch VĐQG Uruguay

23:00 Danubio vs Boston River -
01:15 CA Progreso vs Wanderers -
03:30 Cerro Montevideo vs CA Rentistas -
05:45 Cerro Montevideo vs CA River Plate (URU) -

Lịch VĐQG Mỹ

06:00 Montreal Impact vs Philadelphia Union -

Lịch VĐQG Mexico

00:00 Toluca vs Santos Laguna -
05:00 Club Tijuana vs Juarez -
07:00 San Luis vs Monterrey -

Lịch VĐQG Costa Rica

04:00 Limon vs Jicaral Sercoba -
07:00 San Carlos vs Cartagines -

Lịch VĐQG Ai Cập

22:30 Al Intagh Al Harbi vs El Gouna -
01:00 Arab Contractors vs Ittihad Alexandria -

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:15 Academica Coim vs Estoril -

Lịch Hạng 2 Hà Lan

01:00 NEC Nijmegen vs Almere City -

Lịch Hạng 2 Ba Lan

17:40 Korona Kielce vs Gornik Leczna -
18:00 Radomiak Radom vs Puszcza Nie. -

Lịch Hạng 2 Bỉ

21:00 Lierse vs Club Brugge II -
01:00 Westerlo vs Deinze -

Lịch Hạng 2 Iceland

21:00 Afturelding vs Vik. Olafsvik -
21:00 Vestri vs Leiknir Faskr. -
21:00 Keflavik vs Trottur Rey. -
21:00 Vestmannaeyjar vs Thor Akureyri -
23:00 Magni Grenivik vs Leiknir Rey. -

Lịch Hạng 2 Phần Lan

19:00 SJK Akatemia vs VPS Vaasa -
21:00 Mypa vs Jaro -
21:00 EIF Ekenas vs AC Kajaani -
22:30 AC Oulu vs KPV Kokkola -
22:30 Gnistan vs MuSa Pori -
22:30 MP Mikkeli vs KTP Kotka -

Lịch Hạng 2 Séc

21:30 Sellier&Bellot Vlasim vs SK Prostejov Hoãn
21:30 Varnsdorf vs FK Blansko -
21:30 Taborsko vs Usti & Labem -

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 Keciorengucu vs Osmanlispor -
20:30 Istanbulspor AS vs Altay -
23:00 Giresunspor vs Menemen Bld -

Lịch Hạng 2 Thụy Điển

19:30 Dalkurd FF vs Brage -
19:30 Akropolis IF vs Halmstads -

Lịch Hạng 2 Áo

15:30 Blau Weiss Linz vs Aust Lustenau -

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

18:00 Fremad Amager vs Hvidovre IF -
20:00 Hobro I.K. vs Fredericia -

Lịch Hạng 2 Nhật Bản

15:00 Machida Zelvia vs Omiya Ardija -
17:30 Thespa Kusatsu vs Ehime FC -

Lịch Hạng 2 Trung Quốc

14:30 Guizhou Zhicheng vs Shenyang Urban -
14:30 Nantong Zhiyun vs Changchun Yatai -
15:00 Suzhou Dongwu vs Nei Mongol -
18:35 Jiangxi Liansheng vs Meizhou Hakka -
18:35 Taizhou Yuanda vs Chengdu Better City -
19:00 Sichuan Jiuniu vs Xinjiang Tianshan -

Lịch Hạng 2 Arập Xeut

00:30 Al Nahda (KSA) vs Al Khaleej(KSA) -
00:30 Ansar Medina vs Al Thuqbah -
00:30 Ansar Medina vs Al Jeel -
00:30 Al Kawkab vs Hettein Club -
00:30 Al Mujazzal vs Al Shoalah -
00:30 Al Nojoom vs Ohud Medina -
00:30 Al Jabalain vs Jeddah Club -
00:30 Al Ain (KSA) vs Najran -
00:30 Al Taqaddum vs Al Tai -
00:30 Al Bukiryah vs Al Baten -

Lịch Malay Premier League

19:15 Kuching FA vs Kelantan -
20:00 Terengganu II vs UKM FC -
20:00 Selangor II vs Johor Darul Takzim II -

Lịch Hạng 2 Brazil

21:00 Avai/SC vs Sampaio Correa/MA -

Lịch Hạng 2 Chi Lê

23:30 Deportes Santa Cruz vs Temuco -

Lịch Hạng 2 Colombia

02:00 Fortaleza vs Llaneros FC -
03:30 Boca Juniors Cali vs Tigres(COL) -

Lịch Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04:00 Portland Timbers II vs Reno 1868 -
04:00 Hartford Athletic vs Philadelphia Union II -
09:30 Sacramento vs Tacoma Defiance -

Lịch Hạng 2 Mexico

09:00 CD Tapatio vs Oaxaca -

Lịch Cúp Việt Nam

18:00 Hà Nội FC vs Viettel -

Lịch League One

21:00 Rochdale vs Portsmouth -

Lịch Hạng 3 Đức

18:00 Ingolstadt vs Uerdingen -
19:00 Magdeburg vs Hallescher -

Lịch Aus Brisbane

14:00 St George Saints vs Taringa Rovers -

Lịch Aus New South Wales

11:30 Wollongong Wolves vs Sydney Olympic -
12:00 Sydney Utd vs Marconi Stallions -
15:30 Sydney FC U21 vs Rockdale City -

Lịch Aus Queensland

13:00 Sunshine Coast vs Moreton Bay Utd -
14:15 Capalaba vs Brisbane Roar U21 -

Lịch Japan Football League

11:00 Reinmeer Aomori vs Iwaki FC -
11:00 Veertien Mie vs Maruyasu Okazaki -
11:00 Tegevajaro Miyazaki vs Matsue City -
12:00 Verspah Oita vs Sony Sendai -
13:00 Nara Club vs Suzuka Unlimited -
13:00 Tokyo Musashino vs FC Osaka -
13:00 Kochi United SC vs Honda Lock -

Lịch Nữ Nhật

13:00 Nojima Stella nữ vs Cerezo Osaka Nữ -
14:00 Alb. Niigata Nữ vs Vegalta Sendai Nữ -
15:00 NTV Beleza Nữ vs JEF United Nữ -

Lịch Hạng 3 Hàn Quốc

13:00 Gyeongju Citizen vs Cheonan City -
13:00 Pyeongtaek FC vs Jeonju EM -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 Havelse vs Oldenburg 1987 -
19:00 St. Pauli II vs Weiche Flensburg -
20:00 Drochtersen/Assel vs Heider SV -
21:00 Holstein Kiel II vs Hansa Luneburg -

Lịch Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:30 Hertha Berlin II vs Luckenwalde -
18:30 Babelsberg vs E.Cottbus -
18:30 Union Furstenwalde vs Optik Rathenow -
18:30 Viktoria Berlin vs SV Lichtenberg -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Aalen vs Bayern Alzenau -
19:00 Sonnenhof vs TSG Balingen -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 B.Dortmund II vs Essen -
Đối tác: kèo bóng đá trực tuyến - kqbd - kết quả bóng đá seagame 30 - nhận định bóng đá hôm nay | https://nhacai247.info/soi-keo-nha-cai | Cá độ bóng đá ZBET | FABET Nhà cái số 1