KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá – Xem kqbd trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải đấu hàng đầu trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng sẽ được cập nhật liên tục 24/7 ngày trong tuần!

Kết quả bóng đá trực tuyến được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Ý, Đức, Pháp, C1, C2 hoặc cũng có thể XEM kết quả bóng đá hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQ C1 Châu Á (FB ACL gửi 8785)

22:00 FT Al Nasr (KSA) 1 - 5 Al Wahda(UAE) 0 - 1
01:00 FT Al Hilal 0 - 3 Persepolis 0 - 1

KQ Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

18:30 FT Watford 0 - 5 Liverpool 0 - 2
21:00 FT Aston Villa 2 2 - 3 Wolves 2 0 - 0
21:00 FT Leicester City 4 - 2 Man Utd 3 1 - 1
21:00 FT Man City 1 2 - 0 Burnley 1 - 0
21:00 FT Norwich 3 0 - 0 Brighton 5 0 - 0
21:00 FT Southampton 2 1 - 0 Leeds Utd 3 0 - 0
23:30 FT Brentford 0 - 1 Chelsea 0 - 1

KQ Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

18:30 FT Fulham 4 - 1 QPR 1 - 0
21:00 FT Nottingham Forest 2 - 1 Blackpool 1 - 0
21:00 FT Blackburn Rovers 2 - 2 Coventry 2 - 0
21:00 FT Bristol City 0 - 2 Bournemouth 0 - 2
21:00 FT Huddersfield 2 - 0 Hull City 1 - 0
21:00 FT Middlesbrough 2 - 0 Peterborough Utd 0 - 0
21:00 FT Millwall 0 - 2 Luton Town 0 - 1
21:00 FT Preston North End 0 - 0 Derby County 0 - 0
21:00 FT Reading 1 - 0 Barnsley 0 - 0
21:00 FT Sheffield Utd 2 - 1 Stoke City 0 - 0

KQ VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

23:30 FT Levante 0 - 0 Getafe 0 - 0
02:00 FT Real Sociedad 1 1 - 0 Mallorca 1 0 - 0

KQ Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

21:00 FT Amorebieta 2 - 3 Cartagena 1 - 1
21:00 FT Girona 1 - 3 Huesca 0 - 0
23:15 FT Las Palmas 2 - 1 Tenerife 1 - 0
01:30 FT Malaga 1 - 1 Zaragoza 1 - 1
02:00 FT Sporting Gijon 1 - 0 Alcorcon 0 - 0

KQ VĐQG Italia (FB ITAA gửi 8785)

20:00 FT Spezia 2 2 - 1 Salernitana 3 0 - 1
22:59 FT Lazio 3 - 1 Inter Milan 0 - 1
01:45 FT AC Milan 3 - 2 Verona 0 - 2

KQ Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

19:00 FT Pordenone 1 - 3 Ternana 0 - 2
19:00 FT Ascoli 1 - 1 Lecce 0 - 1
19:00 FT Crotone 2 - 1 Pisa 2 - 1
19:00 FT Vicenza 0 - 1 Reggina 0 - 1
21:15 FT Cosenza 1 - 1 Frosinone 1 - 0
23:30 FT Como 2 - 0 Alessandria 0 - 0

KQ VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Union Berlin 3 2 - 0 Wolfsburg 1 0 - 0
20:30 FT B.Dortmund 2 3 - 1 Mainz 4 1 - 0
20:30 FT Greuther Furth 2 0 - 1 Bochum 4 0 - 0
20:30 FT Ein.Frankfurt 1 1 - 2 Hertha Berlin 2 0 - 1
20:30 FT Freiburg 1 - 1 Leipzig 4 0 - 1
23:30 FT M.gladbach 1 - 1 Stuttgart 1 - 1

KQ Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Ingolstadt 1 - 1 Holstein Kiel 0 - 1
18:30 FT Heidenheim 2 - 4 St. Pauli 1 - 0
18:30 FT Karlsruher 1 2 - 1 Erzgebirge Aue 1 0 - 0
01:30 FT Hamburger 1 - 1 Fort.Dusseldorf 1 - 0

KQ VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

22:00 FT Clermont 1 - 0 Lille 1 - 0
02:00 FT Lyon 2 - 0 Monaco 0 - 0

KQ Hạng 2 Pháp (FB PHB gửi 8785)

20:00 FT Toulouse 6 - 0 Auxerre 3 - 0
00:00 FT Rodez 0 - 1 Sochaux 0 - 0
00:00 FT Pau FC 1 - 0 Paris FC 1 - 0
00:00 FT Quevilly 0 - 3 Niort 0 - 2
00:00 FT SC Bastia 0 - 0 Grenoble 0 - 0
00:00 FT Caen 2 - 2 Le Havre 1 - 1
00:00 FT Dijon 1 1 - 0 Amiens 1 0 - 0
00:00 FT Nancy 1 2 - 1 Guingamp 1 0 - 1
00:00 FT Valenciennes 1 - 3 Dunkerque 0 - 2

KQ VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

21:00 FT St. Johnstone 0 - 3 Livingston 0 - 2
21:00 FT Ross County 2 - 3 St. Mirren 1 - 3
21:00 FT Hibernian 0 - 3 Dundee Utd 0 - 1
21:00 FT Motherwell 0 - 2 Celtic 0 - 1
21:00 FT Rangers 1 - 1 Hearts 1 - 0
00:00 FT Dundee 2 - 1 Aberdeen 0 - 0

KQ VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

21:30 FT Feyenoord 2 - 2 RKC Waalwijk 1 - 2
23:45 FT Go Ahead Eagles 2 4 - 2 Heracles Almelo 2 1 - 1
23:45 FT Heerenveen 0 - 2 Ajax 0 - 1
02:00 FT Fortuna Sittard 1 - 0 Cambuur 0 - 0
02:00 FT PSV Eindhoven 3 - 1 Zwolle 0 - 1

KQ VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Arsenal-Tula 2 - 1 Zenit 0 - 0
20:30 FT Rubin Kazan 2 - 2 Lok. Moscow 1 - 0
22:59 FT Spartak Moscow 2 - 2 Din. Moscow 0 - 1
22:59 FT FK Sochi 3 - 2 Rostov 3 - 0

KQ VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

18:45 FT Kastrioti Kruje 2 - 0 Skenderbeu 0 - 0
18:45 FT KF Laci 0 - 1 Egnatia Rrogozhine 0 - 0

KQ VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

18:00 FT Van Yerevan 1 1 - 1 Urartu 1 1 - 0

KQ VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

18:00 FT Səbail FK 1 - 2 Keşla FK 0 - 0
20:00 FT Gabala FC 1 - 1 Zire IK 0 - 1

KQ VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

17:30 FT Gornik Leczna 1 - 1 Piast Gliwice 1 - 1
20:00 FT Nieciecza 0 - 2 Lechia GD 0 - 0
22:30 FT Gornik Zabrze 0 - 1 Wisla Krakow 0 - 0
01:00 FT Slask Wroclaw 1 - 2 Rakow Czestochowa 0 - 0

KQ VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

17:00 FT Isloch 2 - 0 FK Slutsk 1 - 0
19:00 FT FK Smorgon 2 - 0 Vitebsk 1 - 0
21:00 FT Slavia Mozyr 3 - 1 Bate Borisov 0 - 0

KQ VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

19:00 FT Leotar Trebinje 1 1 - 1 Borac Banja Luka 1 1 - 0
22:00 FT Zeljeznicar 2 - 1 FK Tuzla City 2 - 0
22:00 FT Sloboda Tuzla 3 - 0 Radnik Bijeljina 0 - 0

KQ VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

21:45 hoãn Cherno More vs Slavia Sofia -
00:15 hoãn Cska Sofia vs Botev Plovdiv -

KQ VĐQG Bắc Ai Len (FB NIRA gửi 8785)

21:00 FT Cliftonville 2 - 1 Larne 1 - 1
21:00 FT Glenavon 4 - 2 Dungannon Swi. 2 - 1
21:00 hoãn Carrick Rangers vs Crusaders Belfast -
23:30 FT Glentoran 1 2 - 2 Coleraine 1 0 - 1

KQ VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:00 FT Bregalnica Stip 4 - 1 Makedonija 3 - 0
19:00 FT Academy Pandev 2 - 1 Shkendija 0 - 1
19:00 FT FC Struga 1 - 1 Borec Veles 1 - 0
19:00 FT Tikves Kavadarci 0 - 1 Shkupi 0 - 1
19:00 FT Renova 2 - 0 Pelister 0 - 0

KQ VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

21:15 FT Union Saint-Gilloise 1 4 - 2 RFC Seraing 1 0 - 2
23:30 FT Zulte-Waregem 2 - 1 Antwerpen 0 - 1
23:30 FT Oostende 2 - 1 Cercle Brugge 0 - 0
01:45 FT Standard Liege 2 - 2 OH Leuven 1 - 0

KQ VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

20:00 FT HNK Gorica 1 - 1 Istra 1961 1 - 0
22:05 FT HNK Rijeka 3 - 3 Dinamo Zagreb 3 - 0

KQ VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

17:00 FT Vaprus Parnu 1 - 4 Nomme Kalju 1 - 1
20:00 FT Tulevik Viljandi 3 - 2 Levadia T. 1 - 1
22:59 FT Tammeka Tartu 2 - 1 Trans Narva 1 - 1
00:00 hoãn Tulevik Viljandi vs Paide Linname. -
00:00 hoãn TJK Legion vs Tammeka Tartu -
00:00 hoãn Trans Narva vs Flora Tallinn -

KQ VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

17:30 FT Shukura 0 - 2 Dinamo Batumi 0 - 0
19:30 FT FC Telavi 2 - 1 Lokomotiv T 2 - 0
20:30 FT Saburtalo 2 - 1 Samgurali Tskh. 0 - 1
21:30 FT Dila Gori 3 - 1 Samtredia 2 - 1
23:30 FT Dinamo Tbilisi 1 - 0 Torpedo Kut. 1 - 0

KQ VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

19:45 FT Gyirmot SE 2 - 1 Paksi 1 - 0
22:00 FT Ferencvaros 1 - 2 Zalaegerzseg 1 - 2
00:30 FT MOL Fehervar FC 2 - 1 Budapest Honved 1 - 0

KQ VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

22:15 FT Apollon Smirnis 0 - 1 Asteras Tripolis 0 - 0
00:30 FT Panathinaikos 4 - 1 Ionikos 2 - 1

KQ VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

22:00 FT Hapoel Jerusalem 1 - 4 Maccabi Haifa 1 - 2
22:45 FT Ashdod 0 - 1 Bnei Sakhnin 0 - 0
22:59 FT Hapoel Haifa 1 3 - 1 Hapoel Nof HaGalil 1 2 - 0
00:30 FT Maccabi Netanya 1 4 - 2 Maccabi TA 1 1 - 2

KQ VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

16:00 FT Akzhayik Oral 1 - 1 Turan (KAZ) 1 - 0
18:00 FT Shakhter Kar. 1 - 0 Caspiy Aktau 0 - 0
20:00 FT Ordabasy 2 - 1 Atyrau 0 - 0
20:00 FT Aktobe 1 - 2 Kairat Almaty 0 - 2

KQ VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

17:00 FT Hegelmann Litauen 1 - 2 Kauno Zalgiris 0 - 2
19:00 FT Dziugas FC 1 - 1 Dainava Alytus 1 - 1

KQ VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

20:00 FT Balzan 1 1 - 2 Floriana 1 0 - 1
00:00 FT Birkirkara 1 2 - 0 Gudja United 1 1 - 0

KQ VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

19:00 hoãn FC Floresti vs FC Balti -
22:00 FT Sheriff Tiraspol 4 - 0 Sfintul Gheorghe 3 - 0

KQ VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

21:00 FT Sutjeska 2 - 0 Zeta 1 - 0
22:00 FT Decic Tuzi 2 - 0 FK Jerezo 2 - 0

KQ VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Lillestrom 1 0 - 0 Kristiansund 1 0 - 0
22:59 FT Molde 3 - 0 Tromso 1 - 0

KQ VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

19:00 FT Ilves Tampere 2 - 3 Helsinki 1 - 2
21:00 FT Haka 1 - 1 Lahti 1 - 1
21:00 FT KTP Kotka 2 - 0 Honka 0 - 0
21:00 FT AC Oulu 1 - 2 IFK Mariehamn 0 - 1
21:00 FT Inter Turku 2 - 3 KuPS 0 - 1
21:00 FT HIFK 2 - 2 Seinajoen JK 1 - 0

KQ VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

21:30 FT Sepsi OSK 1 - 2 Voluntari 0 - 1
00:30 FT Steaua Bucuresti 3 - 0 Mioveni 0 - 0

KQ VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

20:55 FT FK Kolubara 1 - 7 Crvena Zvezda 0 - 6
22:59 FT Cukaricki Belgrade 1 - 1 FK Vojvodina 0 - 1

KQ VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

21:00 FT MSK Zilina 0 - 2 Dunajska Stred 0 - 1
22:59 FT FK Pohronie 2 - 2 Ruzomberok 1 - 1
22:59 FT Zlate Moravce 2 - 2 Sered 1 - 1
22:59 FT Senica 1 1 - 1 Zemplin Michalovce 1 0 - 1

KQ VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

22:00 FT Mura 3 - 2 Aluminij 1 - 1
01:15 FT Maribor 1 - 0 NK Radomlje 1 - 0

KQ VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

21:00 FT Banik Ostrava 1 - 2 Slovacko 1 - 1
21:00 hoãn Jablonec vs C. Budejovice -
21:00 FT Mlada Boleslav 4 - 1 Bohemians 1905 0 - 0
00:00 FT Slavia Praha 3 - 1 Slovan Liberec 1 - 0

KQ VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT AEK Larnaka 3 - 0 PAEEK Kyrenia 2 - 0
22:59 FT Pafos FC 1 - 1 Olympiakos Nic. 0 - 0

KQ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Giresunspor 2 - 0 Rizespor 0 - 0
20:00 FT Sivasspor 2 - 2 Antalyaspor 2 - 2
22:59 FT Adana Demirspor 0 - 2 Malatyaspor 0 - 1

KQ VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

22:59 FT Young Boys 1 1 - 1 Luzern 1 0 - 1
01:30 FT Zurich 1 - 0 Lugano 0 - 0

KQ VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Degerfors IF 2 - 1 Halmstads 2 - 1
20:00 FT Ostersunds 0 - 3 Malmo 0 - 1
22:30 FT Sirius 2 - 1 Varbergs BoIS 1 - 0

KQ VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT FC Mariupol 1 - 2 Metalist Kharkiv 1 - 0
21:00 FT FC Lviv 1 - 4 Dinamo Kiev 1 - 2
23:30 FT SK Dnipro-1 2 - 0 Kolos Kovalivka 2 - 0

KQ VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

22:00 FT Austria Klagenfurt 1 1 - 1 Rapid Wien 1 0 - 1
22:00 FT Austria Wien 2 - 2 Admira 1 - 1
22:00 FT SCR Altach 1 - 1 RB Salzburg 1 - 1

KQ VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

12:00 FT Sagan Tosu 1 - 1 Shonan Bellmare 0 - 1
13:00 FT Urawa Red 1 - 1 Gamba Osaka 0 - 0
13:00 FT Shimizu S-Pulse 0 - 1 Kashiwa Reysol 0 - 0
14:00 FT Yokohama FC 5 - 3 Tokushima Vortis 3 - 1
14:00 FT Vissel Kobe 1 - 0 Avispa Fukuoka 0 - 0
17:00 FT Yokohama FM 2 - 1 Consa. Sapporo 0 - 1

KQ VĐQG Arập Xeut (FB KSAA gửi 8785)

22:00 FT Al Baten 0 - 3 Al Shabab (KSA) 0 - 2
22:05 FT Al Feiha 1 - 0 Al Raed 1 - 0
22:20 FT Al Tai 0 - 1 Abha 0 - 1
00:10 FT Al Ahli (KSA) 4 - 0 Al Ettifaq 1 - 0

KQ VĐQG Bahrain (FB BHRA gửi 8785)

21:45 FT East Riffa 1 - 1 Al Hadd 0 - 0
00:20 hoãn Al Najma (BHR) vs Budaiya (BHR) -

KQ VĐQG Indonesia (FB IDNA gửi 8785)

15:15 FT Persita Tangerang 1 - 1 Persiraja Banda Aceh 1 - 1
15:15 FT Persela Lamon 1 2 - 2 Madura United FC 1 1 - 0
18:15 FT Persipura 1 1 - 3 Persebaya Surabaya 1 0 - 0
20:45 FT Bhayangkara 0 - 2 Persib Bandung 0 - 2

KQ VĐQG Jordan (FB JORA gửi 8785)

22:00 FT Wihdat 1 - 1 Jazeera Amman 0 - 0
00:30 FT Ma'an SC 0 - 4 Ramtha 0 - 3
00:30 FT S.Al.Ordon 2 - 0 Al Aqaba SC 1 - 0

KQ VĐQG Oman (FB OMAA gửi 8785)

20:00 FT Saham Club 1 - 1 Al Seeb 1 - 1
20:00 FT Nizwa Club 0 - 1 Nasr Salalah 0 - 1
20:05 FT Al Nahda (OMA) 3 - 1 Mussanah Club 0 - 0
23:15 FT Sohar Club (OMA) 1 - 1 Al Suwaiq 0 - 0

KQ VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

21:30 FT Sailiya 0 - 1 Al Wakra 0 - 0
21:30 FT Shamal 1 - 3 Al Arabi (QAT) 0 - 2
23:45 FT Qatar SC 2 - 2 Umm salal 2 - 0

KQ VĐQG Thái Lan (FB THAA gửi 8785)

17:30 FT Samut Prakan City 2 - 2 Port FC 1 - 0
18:00 FT Suphanburi 0 - 2 BG Pathum United 0 - 0
18:00 FT Khonkaen Utd 1 - 0 Nong Bua Pitchaya 0 - 0
19:00 FT Chiangmai 0 - 1 Prachuap FC 0 - 0

KQ VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

18:15 FT Pakhtakor 4 - 2 Qyzylqum 2 - 2
19:00 FT Turon Yaypan 1 - 1 Surkhon Termiz 0 - 0
20:30 FT Sogdiana Jizzakh 1 - 1 Kokand-1912 1 - 1

KQ VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

23:30 FT Sarmiento Junin 3 - 4 Union Santa Fe 1 - 1
01:45 FT Gimnasia LP 1 - 0 Newells Old Boys 1 - 0
04:00 FT Lanus 0 - 0 Banfield -
06:15 CA Huracan vs Boca Juniors -

KQ VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

05:00 Chapecoense vs Fortaleza/CE -
07:00 America/MG vs Bahia/BA -

KQ VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

21:00 FT Cobresal 1 1 - 3 Univ. Catolica 1 1 - 1
01:00 FT San. Wanderers 2 - 1 Everton CD 1 - 1
03:30 FT U. Espanola 0 - 0 Curico Unido -
06:00 Melipilla vs La Serena -

KQ VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

02:00 FT La Equidad 1 - 3 Patriotas 0 - 1
04:00 FT America Cali 0 - 0 Deportivo Cali -
06:05 Pereira vs Once Caldas -
08:10 Atl. Nacional vs Inde.Medellin -

KQ VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

03:00 FT Guayaquil City 2 - 2 Olmedo 2 - 2
05:30 SD Aucas vs Catolica Quito -
08:00 Macara vs LDU Quito -

KQ VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

05:30 Nacional vs Sportivo Luqueno -

KQ VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

22:59 FT Alianza Atletico 3 - 1 Academia Cantolao 0 - 1
01:15 FT UTC Cajamarca 1 - 1 Sport Boys 0 - 1
03:30 FT Carlos A. Mannucci 0 - 0 Alianza Lima -

KQ VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

20:30 FT CA River Plate (URU) 5 - 1 IA Sud America 2 - 1
22:45 FT CA Torque 1 - 2 CA Rentistas 0 - 0
01:00 FT Liverpool P. (URU) 0 - 1 Plaza Colonia 0 - 0
04:00 FT Nacional Montevideo 0 - 0 Boston River -

KQ VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

03:00 FT Aragua 2 - 0 Yaracuyanos 2 - 0
05:15 Dep.Guaira vs Dep.Lara -
07:30 Hermanos Colmenares vs Portuguesa -

KQ VĐQG Mỹ (FB USAA gửi 8785)

00:00 FT Montreal Impact 2 - 2 Philadelphia Union 1 - 0
03:50 FT Los Angeles FC 2 - 0 San Jose EQ 2 - 0
05:00 Columbus Crew vs Inter Miami -
06:00 New England vs Chicago Fire -
06:30 D.C. Utd vs Nashville FC -
06:30 Cincinnati vs Orlando City -
06:30 Toronto vs Atlanta United -
07:37 Houston Dynamo vs Seattle Sounders -
08:07 Austin FC vs Minnesota Utd -
08:37 Real Salt Lake vs Colorado Rapids -

KQ VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

05:00 Monterrey vs Club Leon -
07:00 San Luis vs Club America -
07:05 Pachuca vs Santos Laguna -
09:00 Cruz Azul vs Tigres UANL -

KQ VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

03:00 FT Jicaral Sercoba 0 - 1 San Carlos 0 - 1
09:00 Herediano vs Alajuelense -

KQ VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:30 FT Sekhukhune Utd 1 - 0 Cape Town City 0 - 0
22:00 FT SuperSport Utd 2 - 0 Baroka FC 0 - 0
22:30 FT Kaizer Chiefs 4 - 0 Chippa Utd 2 - 0

KQ Hạng Nhất Scotland (FB SCOB gửi 8785)

21:00 FT Raith Rovers 2 - 1 Arbroath 2 - 0
21:00 FT Ayr Utd 2 - 1 Queen of South 0 - 0
21:00 FT Dunfermline 2 - 2 Kilmarnock 0 - 0
21:00 FT Inverness C.T. 2 - 0 Greenock Morton 1 - 0

KQ Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 FT Resovia 3 - 0 Chrobry Glogow 2 - 0
20:00 FT GKS Jastrzebie 3 - 1 Gornik Polkowice 2 - 0
22:59 FT Podbeskidzie 1 0 - 1 Sandecja 1 0 - 1
22:59 FT Miedz Legnica 4 - 0 Zaglebie Sosno 2 - 0
01:30 FT Skra Czestochowa 0 - 0 Katowice 0 - 0

KQ Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

01:45 FT Excelsior Virton 2 - 1 Lierse 2 - 1

KQ Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

20:00 FT HamKam 3 - 0 KFUM Oslo 0 - 0
20:00 FT Grorud IL 2 - 1 Raufoss IL 1 - 0
20:00 FT FK Jerv 2 - 1 Ranheim IL 0 - 0
20:00 FT Stjordals Blink 2 - 2 Start Kristiansand 1 - 0
20:00 FT Bryne 0 - 1 Fredrikstad 0 - 1
20:00 FT Strommen 2 - 2 Sandnes Ulf 1 - 1
20:00 FT Asane Fotball 3 - 3 Ullensaker/Kisa 1 - 1

KQ Hạng 2 Phần Lan (FB FINB gửi 8785)

19:00 FT Jaro 3 - 6 RoPS Rovaniemi 0 - 3
19:00 FT KPV Kokkola 1 4 - 1 MuSa Pori 1 1 - 0
20:00 FT Gnistan 1 - 4 VPS Vaasa 1 - 4
22:00 FT JIPPO 2 - 0 PK-35 2 - 0

KQ Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

20:30 FT SK Prostejov 2 - 1 Jihlava 1 - 1
20:30 FT Pribram 2 - 0 Opava 1 - 0

KQ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Bandirmaspor 1 - 2 Ankaragucu 1 - 1
17:30 FT Umraniyespor 2 - 2 Eyupspor 1 - 2
20:00 FT Denizlispor 2 - 1 Balikesirspor 0 - 1
22:59 FT Menemen Bld 3 - 2 Samsunspor 1 - 1

KQ Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

22:59 FT Yverdon 3 - 0 Wil 1900 1 - 0
22:59 FT SC Kriens 0 - 0 Schaffhausen 0 - 0

KQ Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

18:00 FT GAIS 1 - 2 Varnamo 0 - 2
20:00 FT Eskilstuna City 1 0 - 1 Vasteras 1 0 - 1

KQ Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

19:30 FT Horn 0 - 3 SKU Amstetten 0 - 2
19:30 FT Rapid Wien II 0 - 3 Wacker Innsbruck 0 - 1
19:30 FT SV Lafnitz 2 - 0 Dornbirn 2 - 0

KQ Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

18:30 FT HB Koge 1 - 0 Nykobing 0 - 0
19:00 FT Jammerbugt 0 - 2 Hvidovre IF 0 - 1

KQ Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:00 FT Blaublitz Akita 0 - 2 Machida Zelvia 0 - 1
12:00 FT Sagamihara 0 - 1 Montedio Yama. 0 - 1
12:00 FT Giravanz Kita. 2 - 2 Tokyo Verdy 0 - 0
12:00 FT V-Varen Nagasaki 1 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) 1 0 - 1
16:30 FT Ryukyu 0 - 1 Ehime FC 0 - 0

KQ Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

14:00 FT Chungnam Asan 3 - 4 Daejeon Hana Citizen 2 - 1
16:30 FT Gyeongnam 0 - 2 Ansan Greeners 0 - 0

KQ Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

01:00 FT Brown de Adrogue 1 - 1 Gimnasia Jujuy 1 - 0
01:30 FT Nueva Chicago 0 - 0 Agropecuario AAC -
02:00 FT Ramon Santamarina 1 - 1 Almagro 1 - 1

KQ Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

02:00 FT Ponte Preta/SP 2 - 3 Nautico/PE 2 - 1
02:30 FT Vasco DG/RJ 2 - 1 Coritiba/PR 1 - 0
04:30 Operario/PR vs Londrina/PR -
07:00 Confianca/SE vs Avai/SC -

KQ Hạng 2 Chi Lê (FB CHIB gửi 8785)

01:00 FT Cobreloa 0 - 0 Dep. Copiapo -
05:00 CCDA Fernandez Vial vs CD Magallanes -

KQ Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

02:00 FT Real Monarchs 2 4 - 3 Austin Bold 2 2 - 0
04:00 FT Las Vegas Lights 0 - 0 Phoenix FC -
06:00 Indy Eleven vs Louisville City -
06:00 Ch.Independence vs Ch. Battery -
06:00 Hartford Athletic vs Loudoun United -
06:00 Memphis 901 vs Atlanta United II -
06:30 Miami Fusion vs Pittsburgh R. -
07:05 Colorado Springs vs Rio Grande Valley -
07:35 SA Scorpions vs Tulsa Roughnecks -
09:05 Oakland Roots vs Orange C. Blues -

KQ Liên Đoàn Iceland (FB ICELC gửi 8785)

22:00 FT IA Akranes 0 - 3 Vikingur Rey. 0 - 2

KQ Cup Nam Á (FB SAFF gửi 8785)

22:00 FT Ấn Độ 3 - 0 Nepal 0 - 0

KQ League One (FB ANHL1 gửi 8785)

21:00 FT Rotherham Utd 4 - 1 Portsmouth 1 - 0
21:00 FT Lincoln 2 - 1 Charlton Athletic 0 - 0
21:00 FT Fleetwood Town 3 - 0 Crewe Alexandra 0 - 0
21:00 FT Shrewsbury 1 - 0 Milton Keynes Dons 0 - 0
21:00 FT Cambridge Utd 2 - 2 Ipswich 1 - 2
21:00 FT Wimbledon 2 - 2 Sheffield Wed. 0 - 1
21:00 FT Bolton 0 - 4 Wigan 0 - 1
21:00 FT Cheltenham 1 - 0 Accrington 0 - 0
21:00 FT Doncaster Rovers 0 - 2 Wycombe 0 - 2
21:00 FT Gillingham 1 - 2 Sunderland 1 - 1
21:00 FT Oxford Utd 1 - 3 Plymouth Argyle 1 - 2

KQ Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

19:00 FT Pesaro 1 - 1 Cesena 0 - 1
19:30 FT Carrarese 1 - 0 Pistoiese 0 - 0
19:30 FT Grosseto 0 - 0 Reggiana 0 - 0
19:30 FT Pontedera 2 - 3 Luchese 2 - 2
19:30 FT US Olbia 0 - 2 Imolese Calcio 0 - 2
19:30 FT Modena 2 - 0 Viterbese Calcio 0 - 0
22:30 FT Teramo 1 - 1 Gubbio 1 - 0
22:30 FT Ancona 2 - 0 Montevarchi 1 - 0
22:30 FT Pescara 2 - 1 US Fermana 1 - 0
22:30 FT Siena 1 - 0 Virtus Entella 0 - 0

KQ Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Zwickau 3 - 2 Duisburg 1 - 1
19:00 hoãn Munchen 1860 vs Waldhof Man. -
19:00 FT Meppen 2 - 3 Magdeburg 1 - 2
19:00 FT Hallescher 2 - 3 Saarbrucken 2 - 1
19:00 FT Ein.Braunschweig 4 - 2 B.Dortmund II 2 - 1
19:00 FT Kaiserslautern 3 - 0 Freiburg II 1 - 0

KQ Hạng 2 Scotland (FB SCO2 gửi 8785)

21:00 FT East Fife 4 - 2 Cove Rangers 3 - 0
21:00 FT Clyde 0 - 5 Montrose 0 - 3
21:00 FT Dumbarton 0 - 3 Queen's Park 0 - 0
21:00 FT Alloa Athletic 1 2 - 4 Peterhead 1 2 - 2
21:00 FT Falkirk 0 - 3 Airdrieonians 0 - 1

KQ Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

15:00 FT Peninsula Power 3 - 5 Gold Coast Utd 1 - 3
16:00 FT Sunshine Coast 5 - 0 Magpies Crusaders 3 - 0

KQ Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Azul Claro Numazu 1 - 3 Roas. Kumamoto 1 - 2

KQ Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

11:00 FT Tokyo Musashino 2 - 0 Honda Lock 1 - 0
11:00 FT Suzuka Point Getters 2 - 1 Nara Club 1 - 0
11:00 FT Honda FC 4 - 1 Matsue City 1 - 1

KQ Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

13:00 FT Hwaseong FC 3 - 2 Yangju FC 2 - 1

KQ Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

06:30 Racing Louisville Nữ vs Orlando Pride Nữ -
07:07 Chicago RS Nữ vs Kansas City Nữ -

KQ League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

21:00 FT Swindon 2 - 2 Rochdale 1 - 0
21:00 FT Carlisle 0 - 1 Tranmere Rovers 0 - 0
21:00 FT Salford City 2 - 0 Hartlepool 1 - 0
21:00 FT Crawley Town 0 - 1 Sutton Utd 0 - 0
21:00 FT Exeter City 2 - 2 Newport 1 - 2
21:00 FT Bradford City 2 - 2 Bristol Rovers 1 - 0
21:00 FT Colchester Utd 1 - 0 Harrogate Town 0 - 0
21:00 FT Leyton Orient 0 - 0 Walsall 0 - 0
21:00 FT Northampton 2 - 0 Mansfield 1 - 0
21:00 FT Oldham 3 - 0 Stevenage 2 - 0
21:00 FT Port Vale 3 - 1 Barrow 0 - 1
21:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 2 Forest Green 0 - 0

KQ Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

18:00 FT Phonix Lubeck 1 - 1 Ein. Norderstedt 0 - 1
19:00 FT St. Pauli II 1 - 0 Lubeck 1 - 0
19:00 FT Heider SV 1 - 1 Teutonia Ottensen 0 - 0
19:00 FT Wer.Bremen II 0 - 0 Oldenburg 1897 0 - 0
20:00 FT Oberneuland 4 - 0 Atlas Delmenhorst 3 - 0

KQ Hạng 4 Đức - Bavaria (FB DUC4BA gửi 8785)

19:00 FT Illertissen 1 - 1 Schweinfurt 1 - 1
19:00 FT Nurnberg II 1 - 1 Memmingen 0 - 0
19:00 FT Greuther Furth II 2 - 2 Schalding Hein. 1 - 1
19:00 hoãn Heimstetten vs Eltersdorf -
19:00 FT Augsburg II 2 - 0 VfB Eichstatt 1 - 0
19:00 FT TSV Aubstadt 4 - 1 FC Pipinsried 1 - 1
19:00 FT TSV 1896 Rain 2 - 1 Unterhaching 0 - 0

KQ Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

18:00 FT Auerbach 1 - 0 Luckenwalde 0 - 0
18:00 FT Optik Rathenow 1 - 2 Chemnitzer 1 - 1
18:00 FT Lok.Leipzig 5 - 0 Tasmania Berlin 2 - 0
18:00 FT VSG Altglienicke 1 - 1 Babelsberg 1 - 0
18:00 FT E.Cottbus 3 - 0 Meuselwitz 1 - 0

KQ Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Mainz II 1 - 3 Hessen Kassel 0 - 0
19:00 FT Pirmasens 0 - 0 Koblenz 0 - 0
19:00 FT TSV Steinbach 3 - 1 FSV Frankfurt 2 - 0
19:00 FT TSV Schott Mainz 1 - 1 Hoffenheim II 1 - 0
19:00 FT Giessen 0 - 2 Homburg 0 - 0
19:00 FT Bahlinger 0 - 2 SSV Ulm 0 - 1

KQ Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT Rodinghausen 1 - 1 A.Aachen 0 - 0
19:00 FT Fortuna Koln 4 - 2 Lippstadt 2 - 2
19:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 2 Bonner SC 0 - 1
19:00 FT Essen 1 0 - 0 Wiedenbruck 1 0 - 0
19:00 FT Wuppertaler 1 - 1 Oberhausen 0 - 0
19:00 FT SV Straelen 2 - 0 Uerdingen 0 - 0
19:00 FT Homberg 2 - 2 Preussen Munster 2 - 1

KQ Vòng loại U17 Châu Âu (FB EU17VL gửi 8785)

19:00 FT Anh U17 7 - 0 Armenia U17 2 - 0
21:00 FT Belarus U17 0 - 0 Slovakia U17 0 - 0

KQ U23 Anh (FB ANHU23 gửi 8785)

18:00 FT Man Utd U23 3 - 0 Blackburn U23 1 - 0
18:00 FT Birmingham U23 1 - 2 Aston Villa U23 0 - 2
19:00 FT Chelsea U23 2 - 0 Derby County U23 0 - 0
22:00 FT Liverpool U23 3 - 0 Arsenal U23 0 - 0
22:59 FT Brighton U23 2 - 1 Crystal Palace U23 2 - 1
01:30 FT Man City U23 5 - 0 Leicester City U23 2 - 0

KQ U19 Séc (FB CZEU19 gửi 8785)

15:00 FT Banik Ostrava U19 3 - 1 Opava U19 2 - 1
15:15 FT Pardubice U19 1 - 0 Mlada Boleslav U19 0 - 0
16:00 FT Slavia Praha U19 2 - 0 Vik. Plzen U19 1 - 0
17:00 FT Meteor Praha U19 2 - 1 Slovacko U19 1 - 1
18:00 FT Sparta Praha U19 1 - 1 Brno U19 0 - 1
18:30 FT Hradec Kralove U19 0 - 4 MFk Karvina U19 0 - 1
18:30 FT Zlin U19 4 - 5 C. Budejovice U19 1 - 3
Đối tác: tỷ số bóng đá hôm nay - kqbd - nhận định bóng đá hôm nay | kết quả bóng đá trực tuyến | 188bet | W88bolabet | Nhà cái uy tín DABET | Nhà cái uy tín FABET | |